Forum Đam mê Airsoft

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Forum Đam mê Airsoft

sân chơi dành cho những anh em đam mê

ghost_vn
nguoi.giat.minh
6 posters

Các anh em đến với môn chơi này qua hoàn cảnh nào :D

nguoi.giat.minh
    nguoi.giat.minh
    Member
    Member

Các anh em đến với môn chơi này qua hoàn cảnh nào :D  Empty Các anh em đến với môn chơi này qua hoàn cảnh nào :D

Bài gửi by nguoi.giat.minh Tue May 22, 2018 12:56 pm

Rảnh rỗi tâm sự và cũng là muốn biết ae biết tới bộ môn này như thế nào Smile)))))

-Khi trước mình là "cosplayer lính" cùng với team của Luyện , và sau này sang team trộm chó Umbela Nói chung là cái gì ngu học thì mình đã làm gần như toàn bộ, này nhé : nói xấu cộng đồng ,war bàn phím chửi nhau với đàn anh-player , ảo tưởng sức mạnh , tham gia vụ chặn xe hầm bỏ hoang ( lol, bác nào mà không biết vụ này thì hơi phí, siêu kinh điển trong group Hawk warehouse cũ ) ,tẩy chay vớ vẩn, xạo lìn và có những phát ngôn ngu vkl . Gạch đá đáp mặt nhiều đến nỗi, quy đổi ra tiền thì chắc mua dc hẳn vài cây súng Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil , cơ mà lúc đó trẻ trâu thì nghĩ ta đây vẫn truất lol!

-Mãi về sau nhận lời mời chụp ảnh ,cũng của 1 ô lớn và được gặp Ông Trùm , được dạy dỗ chỉ bảo đủ thứ về đồ đạc, mình mới vỡ lẽ là ôi mình ngu vãi L =))))) . Rồi sau hôm đó,mình và bạn mình bắt đầu có suy nghĩ khác với bọn umbela trộm chó, và thế là xích mích, sau đó té hẳn , ko tham gia mấy cái trò linh tinh trẩu tre như trước nữa. Cứ dần dần mình được 1 số player khác dẫn dắt và tìm hiểu về "củi lửa" , cùng với hôm đi wargame ROS vừa qua, mình phải nói là mình ham thật sự <3

-Ngẫm lại cái thời gian mình ngu lone tận 1 năm ở cái hố "cos lính siêu đẹp" mình cảm thấy ngu vcc, tốn tiền chả được tích sự gì ngoài 3 cái bức ảnh để sống ảo =)))))), thế là bh cày làm thêm để tích tiền mua củi.
    Hẹn mọi người một ngày không xa, các ae có câu chuyện dữ dội nào muốn chia sẽ thì thoải mái nhé cheers cheers
    ghost_vn
    ghost_vn
    Mod
    Mod

Các anh em đến với môn chơi này qua hoàn cảnh nào :D  Empty Re: Các anh em đến với môn chơi này qua hoàn cảnh nào :D

Bài gửi by ghost_vn Tue May 22, 2018 5:22 pm

Thằng nào vào cái bộ môn này thì kiểu éo gì chả mất "lệ phí ngu". Cái quan trọng là biết được mình sai và thay đổi theo hướng tích cực hơn, chứ đừng kiểu sai và thay đổi rồi theo hướng xạo lờ là ăn gạch thật sự luôn đó Smile).
    Nếu tự mình tích cóp tiền mua được guns là một điều đáng khen, và tự "xây dựng" một group nhỏ và "đi đúng hướng" thì điều đó thật tuyệt vời. Chúc nhóc thành công.
    p/s: Bớt nói câu trộm chó đi. Đời đéo biết trước điều gì đâu, lỡ sau này còn hợp tác với nhau đó Smile)
    Trịnh Vương Đức
    Trịnh Vương Đức
    Member
    Member

Các anh em đến với môn chơi này qua hoàn cảnh nào :D  Empty Re: Các anh em đến với môn chơi này qua hoàn cảnh nào :D

Bài gửi by Trịnh Vương Đức Tue May 22, 2018 7:19 pm

cũng có 1 tuổi trẻ ngu lìn thấy armyshop có cả bộ swat thế là tích tiền mua cái vest swat 500k , mua xong thì thấy bán có 350k và nó là cái áo cổ lỗ sĩ nhaastlusc bấy giờ , ôi biết thế lúc đó mua cái fsbe có phải hơn ko Smile ,
    Béo Hoàng
    Béo Hoàng
    Admin
    Admin

Bài gửi by Béo Hoàng Wed May 23, 2018 10:32 am

Thằng nào cũng có 1 thời trẻ trâu thôi em Smile) nhưng có biết và thay đổi đc ko là sẽ khác ngay mà
    nguoi.giat.minh
    nguoi.giat.minh
    Member
    Member

Bài gửi by nguoi.giat.minh Thu May 24, 2018 9:56 pm

Béo Hoàng đã viết:Thằng nào cũng có 1 thời trẻ trâu thôi em Smile) nhưng có biết và thay đổi đc ko là sẽ khác ngay mà
    hehe cheers cheers cheers
    nguoi.giat.minh
    nguoi.giat.minh
    Member
    Member

Bài gửi by nguoi.giat.minh Thu May 24, 2018 9:57 pm

ghost_vn đã viết:Thằng nào vào cái bộ môn này thì kiểu éo gì chả mất "lệ phí ngu". Cái quan trọng là biết được mình sai và thay đổi theo hướng tích cực hơn, chứ đừng kiểu sai và thay đổi rồi theo hướng xạo lờ là ăn gạch thật sự luôn đó Smile).
    Nếu tự mình tích cóp tiền mua được guns là một điều đáng khen, và tự "xây dựng" một group nhỏ và "đi đúng hướng" thì điều đó thật tuyệt vời. Chúc nhóc thành công.
    p/s: Bớt nói câu trộm chó đi. Đời đéo biết trước điều gì đâu, lỡ sau này còn hợp tác với nhau đó Smile)
    bọn nó mà mò sang airsoft mà ko bay vào black list thì hơi phí luôn a ơi pig pig pig
    nguoi.giat.minh
    nguoi.giat.minh
    Member
    Member

Bài gửi by nguoi.giat.minh Thu May 24, 2018 9:58 pm

Trịnh Vương Đức đã viết:cũng có 1 tuổi trẻ ngu lìn thấy armyshop có cả bộ swat thế là tích tiền mua cái vest swat 500k , mua xong thì thấy bán có 350k và nó là cái áo cổ lỗ sĩ nhaastlusc bấy giờ , ôi biết thế lúc đó mua cái fsbe có phải hơn ko Smile ,
    cũng 1 thời thích swat , fsbe Mad Mad Mad
    giakhang
    giakhang
    Member
    Member

Bài gửi by giakhang Thu Jun 14, 2018 10:51 pm

Tìm mua AS trưng bày vì mê súng Very Happy
    nguoi.giat.minh
    nguoi.giat.minh
    Member
    Member

Bài gửi by nguoi.giat.minh Fri Jun 15, 2018 1:45 pm

giakhang đã viết:Tìm mua AS trưng bày vì mê súng Very Happy
    có trưng bày AS vẫn đã hơn mấy cây thạch rau câu :3
    Five-Oh
    Five-Oh
    Member
    Member

Bài gửi by Five-Oh Fri Jun 22, 2018 10:40 am

Hồi hè 2016 em có lân la mấy shop ARMY các thứ trên mạng. Thấy trên HAWK có cái 3D màu MARPAT đẹp quá. Và hành trình đốt ví hại thận bắt đầu =.=
    ghost_vn
    ghost_vn
    Mod
    Mod

Bài gửi by ghost_vn Tue Jun 26, 2018 3:02 pm

Five-Oh đã viết:Hồi hè 2016 em có lân la mấy shop ARMY các thứ trên mạng. Thấy trên HAWK có cái 3D màu MARPAT đẹp quá. Và hành trình đốt ví hại thận bắt đầu =.=
    chưa lên củi là may đó Smile)
    ghost_vn
    ghost_vn
    Mod
    Mod

Bài gửi by ghost_vn Fri Jul 06, 2018 10:34 am

giakhang đã viết:Tìm mua AS trưng bày vì mê súng Very Happy
    cheers cheers cheers cheers  giờ làm dealer trong HCM và chú cũng có rất nhiều súng. Đam mê và đi đúng đường lối của AS

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: Thu Mar 28, 2024 8:40 pm